KNOWLEDGE MANAGEMENT
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยสอนวิธีการทำไอคอนตรงTitle Bar หน่อยค่ะ

2 posters

Go down

ช่วยสอนวิธีการทำไอคอนตรงTitle Bar หน่อยค่ะ Empty ช่วยสอนวิธีการทำไอคอนตรงTitle Bar หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri May 15, 2009 9:17 pm

ช่วยสอนวิธีการทำไอคอนตรงTitle Bar หน่อยค่ะ อยากเปลี่ยนไอคอนอ่ะ

คำถามจาก จุฑามาศ (มาศ)

Admin
Admin
Admin

https://km-infotronics.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยสอนวิธีการทำไอคอนตรงTitle Bar หน่อยค่ะ Empty เปลี่ยนรูปหรอคับ

ตั้งหัวข้อ  NaRinSHo Wed May 20, 2009 12:36 pm

ไม่รูปว่าผมตอบถูกป่าวนะ

ซึ่งเขาเรียกว่า ทำ favicon

ลองsearch หาวิธีทำดูในgoogle คับ

NaRinSHo
ผู้มาเยือน

ช่วยสอนวิธีการทำไอคอนตรงTitle Bar หน่อยค่ะ Empty Re: ช่วยสอนวิธีการทำไอคอนตรงTitle Bar หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  bankraruk Fri May 22, 2009 5:03 pm

คำตอบ....

bankraruk
Member

ขึ้นไปข้างบน